ഇന്ത്യ ദുബായ്

യു എ ഇയിലേക്കുള്ള ഇന്ത്യൻ പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ സന്ദർശനത്തെക്കുറിച്ച് ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ചെയർമാനും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ എം‌ എ യൂസഫലി എം‌ എ

രണ്ട് മഹത്തായ രാജ്യങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള ദീർഘവും ചരിത്രപരവുമായ ബന്ധത്തിലെ അത്ഭുതകരവും ശ്രദ്ധേയവുമായ ഘട്ടമാണിത്. പ്രധാനമന്ത്രി മോദിയുടെ യുഎഇയുടെ മൂന്നാമത്തെ സന്ദർശനം യുഎഇയ്ക്ക് ഇന്ത്യയുടെ പ്രാധാന്യവും ആദരവും വ്യക്തമാക്കുന്നു.

യുഎഇയുടെ പരമോന്നത സിവിലിയൻ ബഹുമതിയായ സായിദ് പുരസ്‌കാരം നൽകുന്നതാണ് സന്ദർശനത്തിന്റെ ഈ പ്രത്യേകത, ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ആകർഷണീയമായ, സമാധാനപരമായ, സമ്പന്നമായ, സഹിഷ്ണുത പുലർത്തുന്ന ഇവിടെ താമസിക്കുന്ന മുഴുവൻ ഇന്ത്യക്കാരോടും ഇന്ത്യയോടും ആയുള്ള ബഹുമാനമായി ഞാൻ ഇതിനെ കാണുന്നു.

യുഎഇ-ഇന്ത്യ വ്യാപാര ബന്ധത്തിന്റെ സുവർണ്ണ കാലഘട്ടമാണിതെന്ന് ഞാൻ പറയും,

തന്ത്രപരവും രാഷ്ട്രീയവുമായ ലക്ഷ്യങ്ങൾക്ക് പുറമെ, ഈ സന്ദർശനം തീർച്ചയായും സാമൂഹിക-സാംസ്കാരിക ബന്ധങ്ങളെയും ഇന്ത്യയുടെയും യുഎഇയുടെയും ദർശനാത്മക നേതാക്കൾ തമ്മിലുള്ള വ്യക്തിപരവും ഉഷ്മളവുമായ സൗഹൃദത്തെ വർദ്ധിപ്പിക്കും.