അബൂദാബി ദുബായ്

കൊറോണ വൈറസ്: യാത്രക്കാരെ പരിശോധിക്കുന്നതിനായി 7 പ്രത്യേക ഗേറ്റുകൾ സജ്ജമാക്കിക്കൊണ്ട് ദുബായ് വിമാനത്താവളങ്ങൾ

അബുദാബിയിലെ ഇത്തിഹാദ് ഡെൻ ദുബായ് വിമാനത്താവളങ്ങൾ കൊറോണ വൈറസ് വ്യാപനം തടയാൻ ഫലപ്രദമായ നടപടികൾ സ്വീകരിച്ചു , കൂടാതെ ഉയർന്ന രോഗ സാധ്യതയുള്ള യാത്രക്കാരെ തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ഥലങ്ങളിൽ നിന്ന് പരിശോധിക്കുന്നതിന് ഏഴ് ഗേറ്റുകൾ സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും ഒരു ഉന്നത ഉദ്യോഗസ്ഥൻ പറഞ്ഞു.

ദുബായ് ഇന്റർനാഷണൽ ടെർമിനൽ 3 ൽ ആറ് ഗേറ്റുകൾ അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും കോവിഡ് -19 വൈറസ് ഉയർന്ന രോഗ സാധ്യതയുള്ള യാത്രക്കാരെ പരിശോധിക്കുന്നതിനായി ടെർമിനൽ 1 ൽ ഒരു ഗേറ്റും അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും ദുബായ് എയർപോർട്ടിലെ എയർപോർട്ട് ഓപ്പറേഷൻ കൺട്രോൾ സെന്റർ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഡാമിയൻ എല്ലാകോട്ട് പറഞ്ഞു.

ചൈന, ഇറ്റലി, ലെബനൻ, സിറിയ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള യാത്രക്കാരുടെ ആരോഗ്യസ്ഥിതി വിലയിരുത്തുന്നതിന് ഞങ്ങൾ ഫലപ്രദമായ നടപടികൾ സ്വീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും പുതിയ എയർപോർട്ട് ഓപ്പറേഷൻ കൺട്രോൾ സെന്റർ ഉദ്ഘാടന വേളയിൽ എല്ലാക്കോട്ട് പറഞ്ഞു.

error: Content is protected !!