അബൂദാബി ദുബായ്

കൊറോണ വൈറസ് : ആധി വേണ്ട , കത്തിലൂടെ ഉറപ്പ് നൽകിക്കൊണ്ട് ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ

ദുബായ് കിരീടാവകാശിയും ദുബായ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് കൗൺസിൽ ചെയർമാനുമായ ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ ബിൻ മുഹമ്മദ് ബിൻ റാഷിദ് അൽ മക്തൂം ബുധനാഴ്ച എമിറേറ്റിലെ താമസക്കാരുമായി ഒരു കുറിപ്പ് പങ്കിട്ടു,

കോവിഡ് -19 കൊറോണ വൈറസിനെക്കുറിച്ചുള്ള ആശങ്കകൾ പരിഹരിച്ച് അവരുടെ സുരക്ഷയും ആരോഗ്യവും ഉറപ്പ് നൽകി.

പ്രാധാന്യമുള്ള.“ഞങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റിയിലെ എല്ലാ അംഗങ്ങളുടെയും ആരോഗ്യവും ക്ഷേമവും ഉറപ്പാക്കാൻ പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരായ ഞങ്ങളുടെ സർവ്വശക്തനായ ദൈവത്തിന്റെയും ശക്തവുമായ നേതൃത്വത്തെ ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു,” അദ്ദേഹം കുറിപ്പിൽ പറഞ്ഞു.
യുഎഇ വൈസ് പ്രസിഡന്റും പ്രധാനമന്ത്രിയും ദുബായ് ഭരണാധികാരിയുമായ ഷെയ്ഖ് മുഹമ്മദ് ബിൻ റാഷിദ് അൽ മക്തൂം പറഞ്ഞതുപോലെ, നമ്മുടെ ജനങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യമാണെന്നും രാജ്യത്തിന്റെ വിഭവങ്ങളെല്ലാം സുരക്ഷ ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നുവെന്നും ഒരു സന്ദേശം അയച്ചു. അവരുടെ സുരക്ഷക്ക് വേണ്ടി എല്ലാവരും ഉത്തരവാദികളാണ്. വെല്ലുവിളികൾ നേരിടുമ്പോൾ യുഎഇ ഐക്യപ്പെടുന്നു, പ്രതിസന്ധികളെ അതിജീവിക്കാൻ ഐക്യപ്പെടുന്നു, ”കുറിപ്പിൽ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

മുൻകരുതൽ ആരോഗ്യ-സുരക്ഷാ നടപടികൾ നടപ്പിലാക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനായി സമൂഹത്തിലെ ഓരോ വ്യക്തിയും അവരുടെ ജീവിതശൈലിയിൽ താൽക്കാലിക മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തേണ്ടതിന്റെ ആവശ്യകതയെക്കുറിച്ചും കിരീടാവകാശി ഊന്നിപ്പറഞ്ഞു.

എന്ന് “നിങ്ങളുടെ സഹോദരൻ, ഹംദാൻ ബിൻ മുഹമ്മദ് ബിൻ റാഷിദ് അൽ മക്തൂം.”

error: Content is protected !!