അബൂദാബി ദുബായ്

യു എ ഇ യിൽ കൊറോണ വൈറസിനെതിരെ പ്രതിരോധ നടപടികൾ നടപ്പിലാക്കുന്ന വൈദഗ്ധ്യടീമുകളെ സന്ദർശിച്ച് പ്രശംസയോടെ ദുബായ് കിരീടാവകാശി ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ ബിൻ മുഹമ്മദ് ബിൻ റാഷിദ് അൽ മക്തൂം.

“ഞങ്ങളുടെ സുരക്ഷ ഉറപ്പുവരുത്താനുള്ള നിങ്ങളുടെ ശ്രമങ്ങൾക്ക് എല്ലാ ഫെഡറൽ, പ്രാദേശിക സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും ഞാൻ നന്ദി പറയുന്നു. നിങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ പ്രതിരോധത്തിന്റെ ആദ്യ നിരയാണ്. ഞങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റിയുടെ ആരോഗ്യം സംരക്ഷിക്കുകയെന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെ ബന്ധപ്പെട്ട അധികാരികൾ പുറപ്പെടുവിച്ച നിർദ്ദേശങ്ങൾ എല്ലാവരും പാലിക്കണം,” ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ പറഞ്ഞു.

Image

കൊറോണ വൈറസിനെതിരെ (കോവിഡ് -19) പ്രതിരോധ നടപടികൾ നടപ്പിലാക്കുന്നതിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന വിവിധ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ ടീമുകളുമായി നടത്തിയ കൂടിക്കാഴ്ചയിലാണ് ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയത്.

Image

സമൂഹത്തിന്റെ ആരോഗ്യം സംരക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള കൃത്യമായ പദ്ധതി നടപ്പിലാക്കാൻ അവർ അതിവേഗം പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടി ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ ടീമുകളുടെ വൈദഗ്ധ്യത്തെ പ്രശംസിച്ചു. പ്രതിരോധ നടപടികളുടെ ഫലപ്രാപ്തി ഉറപ്പാക്കാൻ വിവിധ പങ്കാളികൾ തമ്മിലുള്ള സഹകരണം ആവശ്യമാണ്. ദുബായിൽ സമൂഹം പ്രകടിപ്പിച്ച അവബോധത്തെയും വൈറസിനെതിരായ പ്രതിരോധ നടപടികളോടുള്ള അനുകൂല പ്രതികരണത്തെയും ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ പ്രശംസിച്ചു.

error: Content is protected !!