ദുബായ് ബിസിനസ്സ്

‘യമീൻ’ നിങ്ങളുടെ വാതിൽപ്പടിയിലേക്ക്.

ദുബായ്: യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റ്സ്, 2020 മെയ് 10: വൈദഗ്ധ്യത്തിന്റെ വിവിധ പശ്ചാത്തലങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള ഒരു കൂട്ടം യുവ പ്രതിഭകൾ  അടുത്തിടെ ‘യമീൻ’ എന്ന പുതിയ മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ പുറത്തിറക്കുകയുണ്ടായി. ഫ്രഷ് മത്സ്യവും, മാംസവും പച്ചക്കറികളും ‘ഇടനിലക്കാരില്ലാതെ’ നിങ്ങളുടെ വീട്ടുവാതിൽക്കൽ എത്തിക്കാൻ അവർക്കു കഴിയുന്നു എന്നതാണ് ഇതിൽ എടുത്തു പറയേണ്ട ഒരു വസ്തുത.

ഗുണനിലവാരത്തിലും പുതുമയിലും വിട്ടുവീഴ്ച ചെയ്യാതെ ഒരു മാർക്കറ്റിൽ ഷോപ്പിംഗിലേക്ക് പോകുന്ന സമയവും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ലാഭിക്കാൻ യമീൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നു. പുതുമയും ഗുണനിലവാരവും കുറയ്ക്കുന്നതിന് പകരം പ്രകൃതിയിൽ നിന്നുള്ള ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ അവയുടെ യഥാർത്ഥ രൂപത്തിൽ തന്നെ വിൽക്കണം എന്നതാണ് അവരുടെ ലക്ഷ്യം .

ഈ തത്വത്തിന് അനുസൃതമായി, യമീൻ അവരുടെ മിക്ക ഉൽപ്പന്നങ്ങളും സംഭരിക്കുന്നില്ല. പകരം സീഫുഡ് ട്രോളറുകളിൽ നിന്ന് നേരിട്ട് വാങ്ങി യമീൻ പ്രോസസ്സിംഗ് സെന്ററിൽ ക്ലീൻ ചെയ്ത്, പാക്ക് ചെയ്ത്, നിങ്ങളുടെ അടുക്കളയിലേയ്ക്ക് അന്ന് തന്നെ എത്തിക്കുന്നു. അതുവഴി യമീന്റെ ഉൽ‌പ്പന്നങ്ങളുടെ മികച്ച രുചിയുടെ പുതുമ നിങ്ങൾക്ക് മനസിലാക്കാനും കഴിയും. ആപ്ലിക്കേഷൻ വഴി, വൈവിധ്യമാർന്ന സീഫുഡ്, കോഴിയിറച്ചി, ഇറച്ചി, പച്ചക്കറികൾ എന്നിവയിൽ നിന്ന് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. എളുപ്പവും സുഖസൗകര്യവും എന്ന ലക്ഷ്യം മുൻ നിർത്തി, ഉപപോക്താക്കളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച്, മത്സ്യവും മാംസവും വൃത്തിയാക്കിയും, മുറിച്ചു കഷ്ണങ്ങളാക്കിയും, അതിലേറെയും, മികച്ച പ്രവർത്തനങ്ങളുള്ള ഒരു ഉപയോക്തൃ-സൗഹൃദ ഇന്റർഫേസ് ഈ അപ്ലിക്കേഷനുണ്ട്.

ഈ സംവിധാനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടേക്കാവുന്ന മറ്റ് ആശങ്കകളും യമീൻ പരിഹരിക്കുന്നു. ഡെലിവറി സമയം ഉപപോക്താവിന്‌ തിരഞ്ഞെടുക്കാം. വൃത്തിയും ആകർഷകവുമായ പാക്കേജിംഗിൽ ഓർഡറുകൾ കൃത്യസമയത്തു ആളുകളുടെ വീട്ടുവാതിൽക്കൽ എത്തിക്കുന്നു. നിലവിലെ പാൻഡെമിക് സാഹചര്യങ്ങളുടെയും കോൺ‌ടാക്റ്റിന്റെയും സുരക്ഷയുടെയും ആശങ്കകളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, യമീൻ പോലുള്ള ഒരു ഓൺലൈൻ ഡെലിവറി സംവിധാനം സമൂഹത്തിന് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും, മാത്രമല്ല ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ വീടുകളുടെ സുരക്ഷയിൽ നിന്ന് സീഫുഡ്, കോഴിയിറച്ചി, പച്ചക്കറി ഉൽ‌പന്നങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കുന്നതിന് പ്രയോജനവും ലഭിക്കുന്നു.
ഇതിനെല്ലാം പുറമെ, ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ വില ന്യായമായതാണ്. ചുരുക്കത്തിൽ, ഫ്രഷാണോ? വൃത്തിയാക്കി മുറിച്ചോ? സുരക്ഷിതമാണോ? പോലുള്ള ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നിലവിൽ ‘യമീൻ’ എന്നാണ്.

ആപ്പ് സ്റ്റോറിലും പ്ലേ സ്റ്റോറിലും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ യമീൻ അപ്ലിക്കേഷൻ ലഭ്യമാണ്. ഒരു സർപ്രൈസ് എന്ന നിലയിൽ, മെയ് 18 ന് അതിന്റെ എല്ലാ ഉപഭോക്താക്കൾക്കുമായി ഒരു ഫ്ലാഷ് സെയിൽ യമീൻ ഹോസ്റ്റുചെയ്യുന്നു . യമീൻ നിലവിൽ ദുബായ്, ഷാർജ, അബുദാബി എന്നിവിടങ്ങളിൽ ലഭ്യമാണ്. തങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ മറ്റ് മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് രാജ്യങ്ങളിലേക്കും ഇന്ത്യയിലേക്കും വ്യാപിപ്പിക്കാൻ അവർ ഉടൻ പദ്ധതിയിടുന്നു. ഏയ്ഞ്ചൽ നിക്ഷേപകരിൽ നിന്നും സൗദി അറേബ്യയിലെ ഒരു റിയൽ‌റ്റേഴ്സ് ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്നും ഇതിനകം 15 കോടി മുതൽമുടക്ക് നേടിയ കമ്പനി, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആളുകളുടെ ജീവിതശൈലി പരിശുദ്ധമായതിലേക്ക് വഴിതിരിച്ചുവിടുന്നതിലേക്ക് വലിയൊരു സഹായിയാകാൻ ഒരുങ്ങുന്നു. ഈ ദിവസങ്ങളെക്കുറിച്ച് ആശങ്കപ്പെടേണ്ട കാര്യമുണ്ട്, എന്നാൽ ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള മത്സ്യവും മാംസവും കഴിക്കുന്നത് ആ ആശങ്കയിലൊന്നായിരിക്കരുത് എന്ന് യമീനിനു നിർബന്ധമുണ്ട്.

error: Content is protected !!