ഷാർജ

ഷാർജയിലെ അൽഖുർം പ്രൊട്ടക്റ്റഡ് ഏരിയയിലേക്ക് പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ ലംഘിച്ച് നുഴഞ്ഞു കയറിയ 4 പേർക്ക് 10,000 ദിർഹം പിഴ ചുമത്തി

 

കൽബ നഗരത്തിന്റെ തീരപ്രദേശങ്ങളിൽ സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന അൽഖുർം പ്രൊട്ടക്റ്റഡ് ഏരിയയിലെ നുഴഞ്ഞുകയറ്റക്കാരെ ഷാർജയിലെ പരിസ്ഥിതി, സംരക്ഷിത പ്രദേശ അതോറിറ്റി അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. നായാട്ട് പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ ലംഘിച്ചതിനാണ് നുഴഞ്ഞുകയറ്റക്കാരെ പിടികൂടിയത്.വലിയ അളവിൽ മത്സ്യവും ചെളി ഞണ്ടുകളും പിടിക്കൽ പോലുള്ള നിരവധി ലംഘനങ്ങൾക്കാണ് 10,000 ദിർഹം പിഴ ഈടാക്കിയത്.

എമിറേറ്റിലെ പ്രകൃതിക്കും വന്യജീവികൾക്കും ഹാനികരമാണെന്ന് കണ്ടെത്തിയ ലംഘനങ്ങൾക്ക് ഷാർജയിലെ എക്സിക്യൂട്ടീവ് കൗൺസിൽ എല്ലാ പിഴകളും പുറപ്പെടുവിക്കുമെന്ന് അറിയിച്ചു.

പ്രൊട്ടക്റ്റഡ് ഏരിയയിൽ അന്യായമായ മത്സ്യബന്ധന രീതികൾ പിന്തുടരുന്നവർ, വന്യജീവികളെ കൊല്ലുന്നതും ഉപദ്രവിക്കുന്നതും ഭൂമിശാസ്ത്രപരമായ രൂപവത്കരണത്തെ നശിപ്പിക്കുന്നതുമായ ലംഘനങ്ങൾ നടത്തുന്നവർ കഠിനമായി ശിക്ഷിക്കപ്പെടും.

 

error: Content is protected !!