അബൂദാബി ആരോഗ്യം ദുബായ് ഷാർജ

യുഎഇയിലുടനീളമുള്ള ചർച്ചുകൾ തുറക്കാനായി അന്തിമഘട്ട തയ്യാറെടുപ്പിൽ

യുഎഇയിലുടനീളമുള്ള ചർച്ചുകൾ ഇതുവരെ തുറന്നിട്ടില്ല, പക്ഷേ സന്ദർശകരെ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നതിനുമുമ്പ് വിപുലമായ സ്റ്റെറിലൈസേഷൻ പരിപാടികൾ നടത്തുന്നത് ഉൾപ്പെടെയുള്ള അന്തിമ തയ്യാറെടുപ്പുകൾ നടന്നു വരികയാണ്

കൊറോണ വൈറസ് പടരാതിരിക്കാൻ മാർച്ച് 16 ന് പള്ളികൾ, ചർച്ചുകൾ, ക്ഷേത്രങ്ങൾ എന്നിവ താൽക്കാലികമായി അടച്ചുപൂട്ടിയതിനെ തുടർന്ന് ജൂലൈ ഒന്നിന് രാജ്യത്തുടനീളം ആരാധനാലയങ്ങൾ വീണ്ടും തുറക്കുമെന്ന് യുഎഇ അധികൃതർ നേരത്തെ അറിയിച്ചിരുന്നു.

യുഎഇയിലെ കത്തോലിക്കാസഭയുടെ ഭരണസമിതിയായ അപ്പോസ്തോലിക് വികാരിയേറ്റ് ഓഫ് സതേൺ അറേബ്യ (AVOSA) പ്രസ്താവന പ്രകാരം വിശ്വസ്തർക്ക് സുരക്ഷിതമായ അന്തരീക്ഷം ഉറപ്പാക്കുന്നതിനും അതാത് എമിറേറ്റുകളിലെ ആരാധനാലയങ്ങളുടെ ഓപ്പറേറ്റിങ് നയങ്ങളും നടപടിക്രമങ്ങളും അന്തിമമാക്കുകയും ആവശ്യമായ സുരക്ഷാ സംവിധാനങ്ങൾ ബന്ധപ്പെട്ട അധികാരികൾ അംഗീകരിക്കുകയും ചെയ്തതിനുശേഷം മാത്രമേ ഞങ്ങളുടെ പള്ളികൾ തുറക്കുകയുള്ളൂ എന്ന കാര്യം വ്യക്തമാക്കി.

ആവശ്യമായ അംഗീകാരങ്ങൾ നേടുകയും ചെയ്ത ശേഷം, ഓരോ ഇടവകയും തുറക്കുന്ന സമയം, നടത്തേണ്ട പ്രാർത്ഥനാ സേവനങ്ങളുടെ കാര്യങ്ങൾ , ഇടവക പരിസരത്ത് ലഭ്യമാകുന്ന എല്ലാ സേവനങ്ങളുടെയും വിശദാംശങ്ങൾ എന്നിവയും നൽകുന്നതായിരിക്കും

error: Content is protected !!