ഇന്ത്യ ദുബായ്

ദുബായിലെ പു​തി​യ ഇ​ന്ത്യ​ൻ കോ​ൺ​സ​ൽ ജ​ന​റ​ലാ​യി അ​മ​ൻ പു​രി ഈ മാ​സം സ്ഥാനമേൽക്കും

ദുബായിലെ പു​തി​യ ഇ​ന്ത്യ​ൻ കോ​ൺ​സ​ൽ ജ​ന​റ​ലാ​യി അ​മ​ൻ പു​രി ഈ മാ​സം മ​ധ്യ​ത്തോ​ടെ ചു​മ​ത​ല​യേ​ൽ​ക്കും. നി​ല​വി​ലെ കോ​ൺ​സ​ൽ ജ​ന​റ​ൽ വി​പു​ലി​ന്റെ കാ​ലാ​വ​ധി അ​വ​സാ​നി​ക്കു​ന്ന മു​റ​ക്കാ​ണ്​ അ​മ​ൻ പു​രി ചു​മ​ത​ല​യേ​ൽ​ക്കു​ന്ന​ത്. ജൂ​ലൈ ഏ​ഴി​നാ​ണ്​ വി​പു​ൽ സ്​​ഥാ​ന​മൊ​ഴി​ഞ്ഞ്​ നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക്​ മ​ട​ങ്ങു​ന്ന​ത്. നി​ല​വി​ൽ യു.​കെ​യി​ലെ ബി​ർ​മി​ങ്​​ഹാ​മി​ലെ ഇ​ന്ത്യ​ൻ കോ​ൺ​സു​ലേ​റ്റ്​ ജ​ന​റ​ലാ​ണ് അ​മ​ൻ പു​രി.

യൂ​റോ​പ്യ​ൻ യൂ​നി​യ​ൻ, ബെ​ൽ​ജി​യം, ല​ക്സം​ബ​ർ​ഗ്​ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ ഇ​ന്ത്യ​യെ പ്ര​തി​നി​ധാ​നം ചെ​യ്​​തി​രു​ന്നു. 2003ലാ​ണ്​ 44കാ​ര​നാ​യ അ​മ​ൻ പു​രി ഇ​ന്ത്യൻ ഫോ​റി​ൻ സ​ർ​വി​സി​ന്റെ ഭാ​ഗ​മാ​യ​ത്. ച​ണ്ഡി​ഗ​ഢി​ലെ പാ​സ്​​പോ​ർ​ട്ട്​ ഓ ഫി​സിന്റെ ചു​മ​ത​ല വ​ഹി​ച്ചി​രു​ന്നു. 2013 മു​ത​ൽ ’16 വ​രെ ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലെ റീ​ജ​ന​ൽ പാ​സ്​​പോ​ർ​ട്ട്​ ഓഫീസ റാ​യി​രു​ന്നു.

error: Content is protected !!