അന്തർദേശീയം ദുബായ്

ടൂറിസ്റ്റുകളെ വരവേറ്റ ആദ്യ ദിവസം തന്നെ സുരക്ഷാ നടപടികൾ വിലയിരുത്താൻ ദുബായ് വിമാനത്താവളം സന്ദർശിച്ച് ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ

വിനോദസഞ്ചാരിളെ വരവേറ്റആദ്യ ദിവസം തന്നെ സുരക്ഷാ നടപടികൾ പരിശോധിക്കുന്നതിനായി ദുബായ് കിരീടാവകാശി ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ എമിറേറ്റിലെ അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളം സന്ദർശിച്ചു.

മാസ്ക് ധരിച്ച് മറ്റുള്ളവരിൽ നിന്ന് സുരക്ഷിതമായ അകലം പാലിച്ചുമാണ് ഇമിഗ്രേഷൻ, കോവിഡ് -19 ടെസ്റ്റിംഗ് ബൂത്തുകൾ ഉൾപ്പെടെ വിമാനത്താവളത്തിലെ വിവിധ വരവ് സ്ഥലങ്ങൾ ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ പരിശോധിച്ചത്

വർഷങ്ങളായി ലോകമെമ്പാടുമുള്ള വിമാനത്താവളങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ ദുബായ് ഇന്റർനാഷണൽ ഒന്നാമതാണ്. കഠിനമായ പരിശ്രമത്തിലൂടെ ഞങ്ങളുടെ ഒന്നാം സ്ഥാനം നിലനിർത്തും, ടൂറിസത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ ദുബായുടെ സ്ഥാനം നിലനിർത്താനുള്ള ഞങ്ങളുടെ കഴിവിനെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ ശുഭാപ്തി വിശ്വാസത്തിലാണെന്നും യാത്ര ഉടൻ സാധാരണമാക്കുമെന്നും ദുബായ് ടൂറിസം മേധാവി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു

” ഒരു ഫീൽഡ് ട്രിപ്പിനിടെ, ടൂറിസ്റ്റുകളെ സ്വീകരിക്കുന്നതിനുള്ള ദുബായ് അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിലെ ഒരുക്കങ്ങൾ ഞാൻ ഇന്ന് പരിശോധിച്ചു, വിവിധ യാത്രക്കാരുടെ ആരോഗ്യവും സുരക്ഷയും ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനും ഞങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റിയുടെ സുരക്ഷ ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനുമായി വിവിധ മുൻകരുതൽ നടപടികളെയും ഞാൻ പിന്തുടർന്നു” ഷെയ്ഖ് ഹംദാൻ ട്വീറ്ററിൽ കുറിച്ചു

error: Content is protected !!