അബൂദാബി ആരോഗ്യം ബിസിനസ്സ്

അബുദാബിയിലുടനീളമുള്ള ഷോപ്പുകളിൽ കോവിഡ് മുൻകരുതൽ നടപടികൾ പാലിക്കാത്തവരെ പിടിക്കാൻ സിസിടിവി – റിമോട്ട് സ്മാർട്ട് എമർജൻസി കൺട്രോൾ സെന്റർ ആരംഭിച്ചു

കോവിഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാ മുൻകരുതൽ നടപടികളും പാലിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനായി സിസിടിവി ക്യാമറകൾ ഇപ്പോൾ അബുദാബിയിലെ മുഴുവൻ ഷോപ്പർമാരെയും നിരീക്ഷിക്കും.

എമിറേറ്റിലുടനീളമുള്ള സാമ്പത്തിക സ്ഥാപനങ്ങൾ പരിശോധിക്കുന്നതിനും നിരീക്ഷിക്കുന്നതിനുമായി അബുദാബി സാമ്പത്തിക വികസന വകുപ്പ് (ADDED) അബുദാബി മോണിറ്ററിംഗ് ആൻഡ് കൺട്രോൾ സെന്ററുമായി സഹകരിച്ച് സ്മാർട്ട് എമർജൻസി കൺട്രോൾ സെന്റർ ആരംഭിച്ചു.കോവിഡ് വ്യാപനത്തിനെതിരെയുള്ള അതോറിറ്റിയുടെ ശ്രമങ്ങളുടെ ഭാഗമായി ഷോപ്പുകളുടെയും ഷോപ്പിംഗ് സെന്ററുകളുടെയും പരിശോധന വികസിപ്പിക്കുകയും സുഗമമാക്കുകയും ചെയ്യുക, ഷോപ്പുകളിലെ ഉപഭോക്താക്കളുടെ നീക്കങ്ങളുടെ നിരീക്ഷണം വർദ്ധിപ്പിക്കുക എന്നിവയാണ് ഈ സംരംഭത്തിന്റെ ലക്ഷ്യം.

error: Content is protected !!