അബൂദാബി ആരോഗ്യം ഷാർജ

യു എ ഇയിലെ കോവിഡ് 19 ഇനാക്ടിവേറ്റഡ് വാക്‌സിൻ്റെ മൂന്നാം ഘട്ട ക്ലിനിക്കൽ പരീക്ഷണം ; പരീക്ഷണങ്ങളിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്ക്‌ അബുദാബിക്ക് പുറത്തുള്ള ആദ്യകേന്ദ്രം ഷാർജയിൽ ഒരുങ്ങുന്നു

അബുദാബി ആസ്ഥാനമായുള്ള ജി 42 ഹെൽത്ത് കെയറും സിനോഫാർം സിഎൻ‌ബിജിയും ചേർന്ന് വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത കോവിഡ് -19 നെ പ്രതിരോധിക്കാൻ നിഷ്ക്രിയമാക്കിയ വാക്‌സിൻ ലോകത്തെ മൂന്നാം ഘട്ട ക്ലിനിക്കൽ പരീക്ഷണങ്ങൾക്ക് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുമെന്ന് ആരോഗ്യ-പ്രതിരോധ മന്ത്രാലയം (മോഹാപ്) അറിയിച്ചു

കോവിഡ് -19 നെ പ്രതിരോധിക്കാൻ നിഷ്ക്രിയമാക്കിയ വാക്സിന്റെ പരീക്ഷണങ്ങൾക്ക് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്നതിനും സ്ക്രീൻ ചെയ്യുന്നതിനും പരിശോധിക്കുന്നതിനുമായി അബുദാബിക്ക് പുറത്തുള്ള ആദ്യത്തെ കേന്ദ്രമായി ഷാർജയിലെ അൽ ഖരയൻ ആരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തെ സജ്ജമാക്കിയതായും മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു

അബുദാബി ആരോഗ്യവകുപ്പ്, അബുദാബി ഹെൽത്ത് സർവീസസ് കമ്പനി (സെഹ), ജി 42 ഹെൽത്ത് കെയർ എന്നിവയുടെ സഹകരണത്തോടെയാണ് ഈ നീക്കം.

2020 ജൂലൈ 16 ന് കാമ്പെയ്ൻ ആരംഭിച്ചതിനുശേഷം രാജ്യവ്യാപകമായി പരീക്ഷണങ്ങൾ തുടരുന്നതിനാൽ അൽ ഖരയൻ ഹെൽത്ത് സെന്ററിന് പ്രതിദിനം 500 സന്നദ്ധ പ്രവർത്തകരെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാനും സ്ക്രീൻ ചെയ്യാനുമുള്ള ശേഷിയുണ്ട്. മൊഹാപ്പുമായി സഹകരിച്ച് സന്നദ്ധപ്രവർത്തകരെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്നതിനും ആവശ്യമായ പരിശോധനകൾ നടത്തുന്നതിനും ജി 42 ഹെൽത്ത്കെയർ പ്രധാന പങ്ക് വഹിക്കും.

error: Content is protected !!