ദുബായ്

ഓഗസ്റ്റ് 22 ന് ദുബായിൽ 90 സ്പെഷ്യൽ വാഹന നമ്പർ പ്ലേറ്റുകൾ സ്വന്തമാക്കാൻ അവസരം ; ആർടിഎ

നിങ്ങളുടെ വാഹനത്തിനായി ഒരു പ്രത്യേക നമ്പർ പ്ലേറ്റ് സ്വന്തമാക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഓഗസ്റ്റ് 22 ന് ദുബായ് ഫെസ്റ്റിവൽ സിറ്റി ഇന്റർകോണ്ടിനെന്റൽ ഹോട്ടലിൽ നടക്കുന്ന 104-ാമത് ഓപ്പൺ ലേലത്തിലൂടെ സ്വന്തമാക്കാമെന്ന് റോഡ്‌സ് ആൻഡ് ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് അതോറിറ്റി (ആർടിഎ) അറിയിച്ചു

90 പ്രീമിയം കാർ പ്ലേറ്റുകൾ ആണ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. H-I-K-L-N-O-P-Q-R-S-T-U-V-W-X-Y-Z കോഡുകളുടെ രണ്ട്, മൂന്ന്, നാല്, അഞ്ച് അക്കങ്ങളുള്ള 90 ഫാൻസി പ്ലേറ്റുകളുടെ ശേഖരത്തിൽ V 12 എന്ന പ്രത്യേക രണ്ട് അക്ക കാർ പ്ലേറ്റ് ഒന്നാമതായി ആർടിഎ അറിയിച്ചു. താൽ‌പ്പര്യമുള്ള ലേലക്കാർ‌ക്ക് ആർ‌ടി‌എ വെബ്‌സൈറ്റ്, ദുബായ് ഡ്രൈവ് ആപ്പ്, അല്ലെങ്കിൽ ഓഗസ്റ്റ് 16 മുതൽ ഉമ്മ റാമൂൾ, ഡെയ്‌റ, അൽ ബർ‌ഷ എന്നിവിടങ്ങളിലെ ഏതെങ്കിലും ആർ‌ടി‌എയുടെ കസ്റ്റമർ ഹാപ്പിനെസ്സ് കേന്ദ്രങ്ങളിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാം.

രജിസ്ട്രേഷൻ ലേല ഹാളിൽ ലഭ്യമാകില്ല. പൊതുജനങ്ങളുടെ സുരക്ഷ, ആരോഗ്യം, ക്ഷേമം എന്നിവ ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിന്, ഹോട്ടൽ മാനേജുമെന്റിന്റെ സഹകരണത്തോടെ ലേലം നടക്കുന്ന സ്ഥലത്ത് എല്ലാ മുൻകരുതൽ ആരോഗ്യ നടപടികളും ആർ‌ടി‌എ എടുക്കും. പങ്കെടുക്കുന്നവരെല്ലാം യു‌എഇയിൽ പൊതുവെ പാലിക്കുന്ന സുരക്ഷാ മുൻകരുതലുകൾ പാലിക്കണം, ”ആർ‌ടി‌എ ബുധനാഴ്ച പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

error: Content is protected !!