ദുബായ്

കോവിഡ് നിയമങ്ങൾ പാലിക്കാതെ നൂറിലധികം പേർക്ക് പാർട്ടി സംഘടിപ്പിച്ച രണ്ട് മാനേജർമാരും ഡിജെയും ദുബായിൽ അറസ്റ്റിൽ

അടച്ച സ്ഥലത്ത് നൂറിലധികം പേർക്ക് പാർട്ടി സംഘടിപ്പിച്ചതിന് ദുബായിലെ ഒരു ടൂറിസം കമ്പനിയുടെ രണ്ട് മാനേജർമാരെയും ഒരു ഡിജെയെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തതായി ദുബായ് പോലീസ് പറഞ്ഞു

രാജ്യത്ത് കൊറോണ വൈറസ് വ്യാപിക്കുന്നത് തടയുന്നതിനായി 2020 ലെ 17-ാം നമ്പർ കാബിനറ്റ് പ്രമേയമനുസരിച്ചാണ് ഈ നിയമലംഘനങ്ങൾക്ക് പിഴ ചുമത്തുന്നത്. തിരക്കേറിയ പാർട്ടിയുടെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ പ്രചരിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ നിയമലംഘകരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തതായി ദുബായ് പൊലീസിലെ ജനറൽ ക്രിമിനൽ ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ഡയറക്ടർ ബ്രിഗേഡിയർ ജമാൽ സേലം അൽ ജല്ലഫ് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

യോഗ്യതയുള്ള അധികാരികളിൽ നിന്ന് ആവശ്യമായ അനുമതി വാങ്ങാത്ത സംഘാടകർ സാമൂഹ്യ അകലം പാലിക്കുന്ന നിയമങ്ങളും കൊറോണ വൈറസിനെതിരെ പ്രഖ്യാപിച്ച മുൻകരുതൽ നടപടികളും വ്യക്തമായി ലംഘിക്കുകയും പലരുടെയും ജീവൻ അപകടത്തിലാക്കുകയും ചെയ്തുവെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു.

error: Content is protected !!