അന്തർദേശീയം ദുബായ് വിദ്യാഭ്യാസം

വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി പ്രത്യേക ഓഫറുകളും ടിക്കറ്റ് നിരക്കുകളുമായി എമിറേറ്റ്സ് എയർലൈൻസ്

വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള യാത്രക്കായി ഉയർന്ന ബാഗേജ് അലവൻസും യാത്രയ്ക്ക് ഏഴു ദിവസം മുമ്പ് ബുക്കിംഗ് തീയതി മാറ്റുന്നത് സൗജന്യമായും കൂടാതെ പ്രത്യേക കിഴിവുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുമെന്ന് എമിറേറ്റ്സ് എയർലൈൻസ് അറിയിച്ചു.

ഈ പദ്ധതി അന്തർ‌ദ്ദേശീയ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് യാത്രയ്ക്കിടെ വരുന്ന കുടുംബാംഗങ്ങളിലേക്കും കൂട്ടാളികളിലേക്കും കൂടി വിപുലീകരിക്കുകയാണ്.യുനെസ്കോ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഫോർ സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്സിന്റെ ഡാറ്റ അനുസരിച്ച് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസം നേടുന്നതിന് അവരുടെ രാജ്യത്തിന് പുറത്തുള്ള കോളേജുകളിൽ പോകുന്നു.വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് അവരുടെ വിദ്യാഭ്യാസ ഓപ്ഷനുകളെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിവുള്ളവരായി മാറുന്നതിനാലാണ് ഈ കണക്ക് വർദ്ധിക്കുന്നതെന്ന് എയർലൈൻ പറയുന്നു.

യാത്രാ പദ്ധതികൾ‌ മാറുകയാണെങ്കിൽ‌ ബുക്കിംഗ് ഭേദഗതി ചെയ്യാനുള്ള സൗകര്യത്തോടെ, ലോകത്തെ കൂടുതൽ‌ കാണുന്നതിനും വിദ്യാർത്ഥികളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിനും അവരുടെ കുടുംബങ്ങളെ കൂടുതൽ‌ തവണ സ്ഥലങ്ങൾ സന്ദർശിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതിനുമായാണ് എമിറേറ്റ്സ് ഈ ഓഫർ‌ ആരംഭിക്കുന്നത്.

ഈ ഓഫറിനായി STUDENT എന്ന പ്രമോഷണൽ കോഡ് ഉപയോഗിച്ച് ഒക്ടോബർ 31 ന് മുമ്പ് ടിക്കറ്റുകൾ എടുക്കേണ്ടതുണ്ട്‌. കൂടാതെ ഇതിനു 12 മാസത്തെ വാലിഡിറ്റി ഉണ്ടായിരിക്കും.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കായി താഴെ പറയുന്ന ലിങ്ക് സന്ദർശിക്കാം

https://www.emirates.com/english/destinations_offers/student-special-fares/

error: Content is protected !!