എക്സ്പോ 2020 ദുബായ്

എക്സ്പോ 2020 ദുബായ് ; ഒരു വർഷത്തെ കൗണ്ട്‌ഡൗണിന് തുടക്കമായി

ലോകത്തെ വിസ്മയിപ്പിക്കാനായി കൃത്യം 365 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ”ദുബായ് എക്സ്പോ 2020” 2021 ഒക്ടോബർ 1 ന് ദുബായിൽ ആരംഭിക്കും. ഇന്ന് പുറത്തിറക്കിയ പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ദുബായ് സൗത്തിലെ അൽ മക്തൂം അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിനടുത്തുള്ള എക്സ്പോ സൈറ്റിൽ വിപുലമായ സന്നദ്ധത കാണിക്കുന്നു.

ഈ വർഷം മെയ് മാസത്തിൽ, ബ്യൂറോ ഇന്റർനാഷണൽ ഡെസ് എക്‌സ്‌പോസിഷന്റെ (BIE) പൊതു അസംബ്ലി ആഗോള ഇവന്റ് ഒരു വർഷം നീട്ടിവെക്കാൻ ഔദ്യോഗികമായി അംഗീകാരം നൽകിയിരുന്നു.

കോവിഡ് പാൻഡെമിക് നേരിടുന്ന വെല്ലുവിളികളെ അതിജീവിക്കാനായി പങ്കെടുക്കുന്ന രാജ്യങ്ങളെല്ലാം എക്സ്പോ മാറ്റിവയ്ക്കാൻ അഭ്യർത്ഥിച്ചിരുന്നു. ‘എക്‌സ്‌പോ 2020 ദുബായ്’ എന്ന പേര് നിലനിർത്തണമെന്ന ദുബായിയുടെ അഭ്യർത്ഥന അംഗരാജ്യങ്ങൾ ഏകകണ്ഠമായി അംഗീകരിക്കുകയും ചെയ്തു.

khaleejtimes - photos

khaleejtimes - photos

khaleejtimes - photos

khaleejtimes - photos

khaleejtimes - photos

khaleejtimes - photos

khaleejtimes - photos

khaleejtimes - photos

 

error: Content is protected !!