റാസൽഖൈമ

യുഎഇയിലെ ഏറ്റവും ഉയരത്തിലുള്ള റെസ്റ്റോറന്റ് ഒക്ടോബറിൽ തുറക്കുന്നു.

യു എ ഇയിലെ ഏറ്റവും ഉയരത്തിൽ സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന റെസ്റ്റോറന്റ് ഒക്ടോബറിൽ തുറക്കുന്നു.
റാസ് അൽ ഖൈമയിലെ ജെയ്‌സ് അഡ്വഞ്ചർ പീക്കിന് മുകളിലുള്ള റെസ്റ്റോറൻറ് സമുദ്രനിരപ്പിൽ നിന്ന് 1,484 മീറ്റർ ഉയരത്തിലാണ് സ്ഥിതിചെയ്യുന്നത്. യു‌എഇയിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന നിലയിലുള്ള റെസ്റ്റോറൻറ് ഒക്ടോബർ 1 ന് തുറക്കാനാണ് പദ്ധതിയിടുന്നത്.

1484, പ്യൂറോ എന്ന പേരിലുള്ള ഈ റെസ്റ്റോറൻറ് അതിഥികൾക്ക് ഹജർ പർവതനിരകളുടെ കൊടുമുടികളുടെയും താഴ്വരകളുടെയും മനോഹരമായ കാഴ്ചകൾ നൽകുന്നു. ഇവിടെ സീലിംഗ് ടു ഫ്ലോർ ഗ്ലാസ് വിൻഡോകൾ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നതിനാൽ ശാന്തമായ ഭൂപ്രകൃതിയുടെ തടസ്സമില്ലാത്ത കാഴ്ചകൾ തുറക്കുന്നു.

നിലവിൽ അൽ മർജാൻ ദ്വീപിലും ജെയ്‌സ് വ്യൂവിംഗ് ഡെക്ക് പാർക്കിലും രണ്ട് റെസ്റ്റോറന്റുകളുള്ള പ്യൂറോയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ സ്വതന്ത്ര ഡൈനിംഗ് കൺസെപ്റ്റാണ്‌ ഈ റെസ്റ്റോറന്റ്.

ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയും രോഗ നിയന്ത്രണ കേന്ദ്രങ്ങളും പോലുള്ള അന്താരാഷ്ട്ര അംഗീകാരമുള്ള സംഘടനകൾ ശുപാർശ ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും ഉയർന്ന സുരക്ഷയും ശുചിത്വ നടപടികളും അനുസരിച്ച് റെസ്റ്റോറന്റ് പ്രവർത്തിക്കും, കൂടാതെ ഫെഡറൽ നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കുകയും ചെയ്യും.

76 പേർക്കുള്ള ഡൈനിങ് കപ്പാസിറ്റിയാണ് ഇവിടെയുള്ളത്, കൂടാതെ സാനിട്ടൈസേർ, സോഷ്യൽ ഡിസ്റ്റൻസിങ് എന്നീ കർശന നടപടികളും സ്വീകരിക്കും.

NAT JEBAL 7-1600161926901

NAT JEBAL 10-1600161935302

NAT JEBAL 11-1600161939702

error: Content is protected !!