ഷാർജ

ഷാർജയിൽ തൊഴിലാളികളുടെ താമസസ്ഥലങ്ങളിൽ 5 മാസത്തിനുള്ളിൽ 22,000 ത്തോളം കോവിഡ് സുരക്ഷാലംഘനങ്ങൾ

5 മാസത്തിനുള്ളിൽ തൊഴിലാളികളുടെ താമസസ്ഥലങ്ങളിൽ 22,000 ത്തോളം കോവിഡ് -19 സുരക്ഷാ നിയമങ്ങൾ ലംഘിച്ചതായി ഷാർജ പോലീസ് അറിയിച്ചു. എമിറേറ്റിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിലുള്ള ലേബർ പാർപ്പിടങ്ങളിൽ നടത്തിയ പരിശോധനയിലാണ് പൊലീസിന്റെ ലേബർ താമസം പരിശോധനാ സമിതി ലംഘനങ്ങൾ കണ്ടെത്തിയത്.

മെയ് 20 നും ഒക്ടോബർ ഒന്നിനും ഇടയിൽ 21,959 ലംഘനങ്ങൾ പരിശോധനാ സംഘങ്ങൾ രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ടെന്ന് ഷാർജ പോലീസ് സെൻട്രൽ ഓപ്പറേഷൻസ് ജനറൽ ജനറൽ, എമിറേറ്റിലെ എമർജൻസി, ക്രൈസിസ് ആൻഡ് ഡിസാസ്റ്റർ മാനേജ്‌മെന്റ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ ബ്രിഗേഡിയർ ഡോ. വ്യാവസായിക മേഖലകളിൽ നിന്ന് 6,959 നിയമലംഘനങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ബ്രിഗേഡ്-ജനറൽ. വൈറസ് എങ്ങനെ പടരുന്നു എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള സമൂഹത്തിന്റെ അവബോധം വളർത്തുന്നതിനായി ഫീൽഡ് ടീമുകൾ 170,089 അവബോധ ലഘുലേഖകൾ വിവിധ ഭാഷകളിൽ വിതരണം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

error: Content is protected !!