ഷാർജ

ഷാർജയിലെ പുതിയ പഴം – പച്ചക്കറി, മത്സ്യ മാർക്കറ്റ് ഉടൻ തുറക്കും

ഷാർജ അൽ ഹമ്രിയയിൽ പുതിയ പഴം-പച്ചക്കറി മാർക്കറ്റിന്റെ നിർമ്മാണം പൂർത്തിയാക്കിയതായി അധികൃതർ അറിയിച്ചു. ഇത് ഉടൻ തന്നെ പൊതുജനങ്ങൾക്കായി തുറക്കും.

മത്സ്യ മാർക്കറ്റിനെ പഴം, പച്ചക്കറി കെട്ടിടവുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന എയർകണ്ടീഷൻഡ് കോറിഡോറാണ് പുതിയ മാർക്കറ്റിൽ ഉള്ളതെന്ന് ഷാർജ ഡയറക്ടറേറ്റ് ഓഫ് പബ്ലിക് വർക്ക്സ് (എസ്പിഡബ്ല്യുഡി) ചെയർമാൻ എഞ്ചിനീയർ അലി ബിൻ ഷഹീൻ അൽ സുവൈദി വിശദീകരിച്ചു.

മത്സ്യ മാർക്കറ്റിനും അൽ ഹമ്രിയയിലെ ഐസ് ഫാക്ടറിക്കും സമീപം ഒരു മത്സ്യത്തൊഴിലാളികളുടെ ടെർമിനൽ നിർമ്മിച്ചതായി എസ്‌പി‌ഡബ്ല്യുഡിയിലെ ജനറൽ സർവീസസ് ഡയറക്ടർ എഞ്ചിനീയർ ഹിന്ദ് അൽ ഹാഷിമി പറഞ്ഞു. ടെർമിനലിന് അഞ്ച് ബോട്ടുകളെ വഹിക്കാനുള്ള സൗകര്യമുണ്ടാകും.

മാർക്കറ്റിന്റെ ആദ്യ കെട്ടിടം 1,120 ചതുരശ്ര മീറ്റർ വിസ്തൃതിയിൽ പഴങ്ങൾ, പച്ചക്കറികൾ, കോഴി എന്നിവയ്ക്കായിട്ടാണുള്ളത്, കൂടാതെ 32 പച്ചക്കറി, പഴക്കടകളും ഉൾപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ ഉപഭോക്താക്കൾക്കുള്ള പാർക്കിംഗ് സ്ഥലവും ഉണ്ട്.

770 ചതുരശ്ര മീറ്റർ വിസ്തീർണ്ണമുള്ള കെട്ടിടത്തിൽ 12 ഫിഷ് ഷോപ്പുകളും ഉൾപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ മത്സ്യം വൃത്തിയാക്കാനും മുറിക്കാനുമായി പ്രത്യേക ഏരിയയും ഉണ്ട്.

error: Content is protected !!