അബൂദാബി

യു എ ഇയിൽ ശുദ്ധമായ വൈദ്യുതി ഉത്പാദിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങിയതിനെ അടയാളപ്പെടുത്തി പ്രത്യേക സ്റ്റാമ്പുകൾ പുറത്തിറക്കി എമിറേറ്റ്സ് പോസ്റ്റ്

അറബ് ലോകത്തെ ആദ്യത്തെ ന്യൂക്ലിയർ എനർജി പ്ലാന്റായ അബുദാബിയിലെ അൽ ദാഫ്രയിലെ ബരാകാ ന്യൂക്ലിയർ എനർജി പ്ലാന്റിലെ യൂണിറ്റ് 1 കാർബൺ ഉദ് വമനം കുറക്കാനും സുരക്ഷിതവും വിശ്വസനീയവും പരിസ്ഥിതി സൗഹൃദവുമായ രീതിയിൽ ശുദ്ധമായ വൈദ്യുതി ഉത്പാദിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങിയതിന്റെ സ്മരണയ്ക്കായി എമിറേറ്റ്സ് പോസ്റ്റ് ഒരു സ്മാരക സ്റ്റാമ്പ് പുറത്തിറക്കി.

ഈ വർഷം ഓഗസ്റ്റിൽ, പ്ലാന്റിനെ വിജയകരമായി അബുദാബി വൈദ്യുതി ഗ്രിഡുമായി ബന്ധിപ്പിച്ച് ബരാകയിൽ ഉൽ‌പാദിപ്പിക്കുന്ന വൈദ്യുതി യു‌എഇയിലുടനീളമുള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സുരക്ഷിതമായും സുരക്ഷിതമായും വിശ്വസനീയമായും എത്തിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു.പ്ലാന്റിന്റെ ഒരു ചിത്രം ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്ന എമിറേറ്റ്സ് പോസ്റ്റ് എമിറേറ്റ്സ് ന്യൂക്ലിയർ എനർജി കോർപ്പറേഷന്റെ (ENEC) സഹകരണത്തോടെയാണ് സ്മാരക സ്റ്റാമ്പ് പുറത്തിറക്കിയത്.

പ്രാരംഭ ഘട്ടത്തിൽ 25,000 അനുസ്മരണ സ്റ്റാമ്പുകളും 1,000 ഫസ്റ്റ് ഡേ കവറുകളും 1000 പോസ്റ്റ്കാർഡുകളും പ്രദർശിപ്പിക്കും. ഒക്ടോബർ 25 മുതൽ എല്ലാ എമിറേറ്റ്സ് പോസ്റ്റ് സെൻട്രൽ കസ്റ്റമർ ഹാപ്പിനെസ് സെന്ററുകളിലും എമിറേറ്റ്സ് പോസ്റ്റിന്റെ സമർപ്പിത വെബ് ഷോപ്പ് emiratespostshop.ae ലും ഇവ വിൽപ്പനയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്.

error: Content is protected !!