ദുബായ് ഷാർജ

യാത്രാ സമയം കുറച്ചുകൊണ്ട് ദുബായിൽ നിന്നും ഷാർജയിലേക്ക് പുതിയ ബസ് റൂട്ടുമായി ദുബായ് ആർ‌ടി‌എ

ഒക്ടോബർ 25 ഞായറാഴ്ച മുതൽ, പുതിയ മെട്രോ ലിങ്ക് ബസ് (F 81) അൽ ഖുസൈസ് ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഏരിയയിൽ നിന്ന് അൽ നഹ്ദ മെട്രോ സ്റ്റേഷനിലേക്കുള്ള റൂട്ട് ആരംഭിക്കും. അതേ ദിവസം തന്നെ പുതിയ എമിറേറ്റുകൾക്കിടയിലുള്ള യാത്രാ സമയം 15 മിനിറ്റ് കുറച്ചുകൊണ്ട് ഒരു പുതിയ ദുബായ്-ഷാർജ ബസ് റൂട്ട് തുറക്കും.

ഇതേ തീയതി മുതൽ മറ്റ് ബസ് റൂട്ടുകളിലും മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തുമെന്ന് ദുബായ് റോഡ്‌സ് ആൻഡ് ട്രാൻസ്പോർട്ട് അതോറിറ്റി (ആർ‌ടി‌എ) ഇന്ന് അറിയിച്ചു. അൽ ഖുസൈസിൽ നിന്നുള്ള പുതിയ മെട്രോ ലിങ്ക് ബസ് സർവീസ് (F 81) ഓരോ 15 മിനിറ്റിലും പീക്ക് സമയങ്ങളിൽ ലഭ്യമാകുമെന്ന് ആർ‌ടി‌എയുടെ പൊതുഗതാഗത ഏജൻസിയിലെ ആസൂത്രണ, ബിസിനസ് വികസന ഡയറക്ടർ അഡെൽ ശക്രി പറഞ്ഞു.

അൽ ഖാൻ, മംസാർ ലിങ്കുകകളിലൂടെ ദുബായിലെ യൂണിയൻ മെട്രോ സ്റ്റേഷനും ഷാർജയിലെ അൽ ജുബൈൽ സ്റ്റേഷനും ഇടയിലുള്ള ഷട്ടിൽ യാത്രക്കാർക്കായി റൂട്ട് (E 303) എന്ന ഒരു പ്രത്യേക ബസ് റൂട്ടും ആർ‌ടി‌എ ആരംഭിക്കും.ഇതിലൂടെ ദുബായ്-ഷാർജ ബസ് യാത്രാ സമയം 15 മിനിറ്റ് കുറയും. ഈ പുതിയ റൂട്ടിനായി പത്ത് ഡബിൾ ഡെക്ക് ബസുകളാണ് ഉണ്ടാകുക.

റൂട്ട് C 19 നിർത്തലാക്കും, കൂടാതെ റൂട്ട്സ് X 94, X 02, DPR 1, 367, 97, 64 A , 7 എന്നിവയുടെ സമയത്തിൽ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തുമെന്നും ശക്രി അറിയിച്ചു.

error: Content is protected !!