ആരോഗ്യം ഷാർജ

ഷാർജയിൽ മുതിർന്നവർക്കായി ഫ്ലൂ വാക്സിൻ വീടുകൾ തോറും ലഭ്യമാക്കിത്തുടങ്ങി

ഷാർജയിലെ അപകടസാധ്യത കൂടുതലുള്ള വിഭാഗത്തിൽപ്പെടുന്ന 65 വയസും അതിൽ കൂടുതലുമുള്ള മുതിർന്നവർക്ക് സീസണൽ ഫ്ലൂ വാക്സിനുകൾ നൽകുന്നതിന് ഷാർജയുടെ സോഷ്യൽ സർവീസ് ടീം ഇപ്പോൾ വീടുതോറും പോകാൻ തുടങ്ങി. പ്രായമായ അംഗങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ കുത്തിവയ്പ് നൽകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന കുടുംബങ്ങൾക്ക് ടോൾ ഫ്രീ നമ്പർ 800700 ഡയൽ ചെയ്യാം.

എമിറേറ്റിലുടനീളമുള്ള എല്ലാ മുതിർന്നവരെയും ഉൾക്കൊള്ളാൻ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള ഈ ഹോം വാക്സിനേഷൻ ഡ്രൈവ് 2021 ജനുവരി വരെ പ്രവർത്തിക്കുമെന്ന് ഷാർജ സർക്കാരിന്റെ സാമൂഹിക സേവന വകുപ്പ് അറിയിച്ചു.കോവിഡ് -19 നെതിരെ മുൻകരുതൽ നടപടികൾ നടപ്പാക്കുമ്പോൾ മുതിർന്നവരെ സുരക്ഷിതമായി സൂക്ഷിക്കുന്നതിനും ആവശ്യമായ വൈദ്യസഹായം നൽകുന്നതിനുമുള്ള ഒരു ഘട്ടമായാണ് ഈ സംരംഭം.

മറ്റ് എമിറേറ്റുകളിലെ മുതിർന്ന എമിറാറ്റികൾക്കും അവരുടെ വീടുകളിൽ സൗജന്യ ഫ്ലൂ ഷോട്ടുകൾ ലഭിക്കുമെന്ന് ആരോഗ്യ, പ്രതിരോധ മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അജ്മാൻ, ഉം അൽ ക്വെയ്ൻ, റാസ് അൽ ഖൈമ, ഫുജൈറ എന്നിവിടങ്ങളിലെ പത്ത് പ്രാഥമിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രങ്ങൾ ഈ സംരംഭത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ട്. മറ്റെല്ലാ താമസക്കാർക്കും 50 ദിർഹം നൽകി വാക്സിൻ സ്വീകരിക്കാവുന്നതാണ്.

error: Content is protected !!