ഫുജൈറ

കോവിഡ് മുൻകരുതൽ ; ഫുജൈറയിൽ ക്യാമ്പിംഗ് നിരോധിച്ചു

ഫുജൈറ എമിറേറ്റിലുടനീളമുള്ള ടെന്റുകളും കാരവൻ ഉൾപ്പെടെയുള്ള എല്ലാത്തരം ക്യാമ്പുകളും നിരോധിച്ചുവെന്ന് ഫുജൈറയിലെ പ്രതിസന്ധി അത്യാഹിതദുരന്ത നിവാരണ സമിതി അറിയിച്ചു.

ശൈത്യകാലമായതിനാൽ ഒത്തുചേരലിനും ക്യാമ്പിംഗിനുമുള്ള ആളുകളുടെ താൽപ്പര്യം കൂടുന്നതിനാൽ കോവിഡ് പകർച്ചവ്യാധിയിൽ നിന്ന് താമസക്കാരെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനാണ് ഈ തീരുമാനമെടുത്തതെന്ന് ഫുജൈറ പോലീസ് കമാൻഡർ ഇൻ ചീഫ് മേജർ ജനറൽ മുഹമ്മദ് അഹ്മദ് ബിൻ ഘനേം അൽ കാബി പറഞ്ഞു.

ഈ തീരുമാനം പൊതുജനങ്ങൾ പാലിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനായി ഫുജൈറ പൊലീസും നാഗരിക സംഘടനകളും പരിശോധനാ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ആരംഭിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. നിയമലംഘകർക്കെതിരെ പിഴയും കർശന നടപടിയും ഉണ്ടാകും

ഏതെങ്കിലും ടെന്റ് , ക്യാമ്പ് അല്ലെങ്കിൽ യാത്രാസംഘത്തെയോ ശ്രദ്ധയിൽപെട്ടാൽ ഉടനടി അത് പൊളിക്കുകയോ നീക്കം ചെയ്യുകയോ ചെയ്യുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

error: Content is protected !!