അബൂദാബി ആരോഗ്യം ദുബായ്

യു‌എഇയിലെ മുതിർന്ന താമസക്കാർ‌ക്ക് കോവിഡ് വാക്സിൻ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനുള്ള കാമ്പെയിൻ ആരംഭിച്ചു

യു‌എഇയിലെ മുതിർന്ന താമസക്കാർ‌ക്ക് കോവിഡ് വാക്സിൻ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനുള്ള കാമ്പെയിൻ ആരംഭിച്ചു

എമിറേറ്റിലുടനീളമുള്ള വിവിധ ഉപഭോക്തൃ ഹാപ്പിനെസ്‌ കേന്ദ്രങ്ങളിൽ യുഎഇ കമ്മ്യൂണിറ്റി ഡവലപ്മെന്റ് അതോറിറ്റി (സിഡിഎ) സംഘടിപ്പിച്ച സംരംഭത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഇന്നലെ ബുധനാഴ്ച ദുബായിലെ നിരവധി മുതിർന്ന പൗരന്മാർക്ക് SARS COV-2 വാക്സിൻ, സിനോഫാം, ലഭിച്ചു. ദുബായിലുടനീളമുള്ള സി‌ഡി‌എയുടെ കസ്റ്റമർ ഹാപ്പിനെസ് സെന്ററുകളിൽ ആരംഭിച്ച ക്യാമ്പയിനിന്റെ ആദ്യ ദിവസം 150 ലധികം മുതിർന്ന താമസക്കാർക്ക് ജുമൈറയിലെ കേന്ദ്രത്തിൽ നിന്ന് വാക്സിന്റെ ആദ്യ ഡോസ് ലഭിച്ചു.

യുഎഇയിലുടനീളമുള്ള എല്ലാ എമിറേറ്റുകളിലും സിഡിഎ രണ്ട് ദിവസത്തെ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കാണ് തുടക്കമിട്ടിട്ടുള്ളത്. എല്ലാ മുതിർന്ന പൗരന്മാർക്കും താമസക്കാർക്കും ഞങ്ങൾ രാവിലെ 9 മുതൽ 2 വരെ വാക്സിനേഷൻ ഡ്രൈവ് നടത്തുന്നു. ഓരോ കേന്ദ്രത്തിലും ഒരു ദിവസം കുറഞ്ഞത് 150 പ്രതിരോധ കുത്തിവയ്പ്പുകൾ നടത്താമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ” ഇന്ന് ദുബായിൽ സമാപിക്കുന്ന സിഡിഎ കാമ്പെയ്ൻ മറ്റ് എമിറേറ്റുകളിലേക്ക് മാറി ഓരോ എമിറേറ്റിലും സമാനമായ രീതിയിൽ തുടരുമെന്നും യുഎഇയുടെ സിഡിഎ മന്ത്രാലയത്തിലെ സാമൂഹിക കാര്യങ്ങളുടെ അസിസ്റ്റന്റ് അണ്ടർസെക്രട്ടറി ഹെസ്സ അൽ തഹ്‌ലക് അറിയിച്ചു.

error: Content is protected !!