ഷാർജ

ഷാർജയിൽ ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട വെയർഹൗസിൽ തീപ്പിടുത്തം ; ആളപായമില്ല

ഷാർജയിൽ ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട വെയർഹൗസിൽ തീപ്പിടുത്തം. ഷാർജ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഏരിയയിലെ ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട വെയർഹൗസിൽ ഇന്ന് രാവിലെ 8.35 നാണ് തീപ്പിടുത്തമുണ്ടായത്. വെയർഹൗസിലെ ഒഴിഞ്ഞ ടാങ്കിലാണ് തീപ്പിടുത്തമുണ്ടായത്.

ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഏരിയയിൽ നിന്ന് രാവിലെ 8.35 ന് തീപിടിത്തത്തെക്കുറിച്ച് പോലീസ് ഓപ്പറേഷൻ റൂമിന് റിപ്പോർട്ട് ലഭിച്ചതായി ഷാർജ സിവിൽ ഡിഫൻസ് ഡയറക്ടർ ജനറൽ കേണൽ സമി ഖാമിസ് അൽ നഖ്ബി പറഞ്ഞു. പ്രാഥമിക അന്വേഷണത്തിൽ, വെയർഹൗസിന്റെ പുതിയ ഉടമ ടാങ്കർ വൃത്തിയാക്കുകയായിരുന്നു, ശേഷിക്കുന്ന എണ്ണകളിൽ കലർത്തിയ കെമിക്കൽ ക്ലീനിംഗ് വസ്തുക്കളാണ് തീപിടിത്തത്തിന് കാരണമായത്.‌ പരിക്കുകളൊന്നും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യാതെതന്നെ അഗ്നിശമന സേനാംഗങ്ങൾ രാവിലെ ഒമ്പതിന് തീ നിയന്ത്രണ വിധേയമാക്കി.

ഷാർജ സിവിൽ ഡിഫൻസ് ആസ്ഥാനത്തെ സാംനൻ, അൽ സജ്ജ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള അഗ്നിശമന സേനയാണ് തീയണക്കൽ പ്രവർത്തനത്തിൽ പങ്കെടുത്തത്.

error: Content is protected !!