അബൂദാബി ആരോഗ്യം

യുഎഇയിൽ 218 ആരോഗ്യകേന്ദ്രങ്ങളിൽ ഡ്രൈവ്-ത്രൂ കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ സെന്ററുകൾ ഉടൻ തുറക്കുന്നു

ആരോഗ്യ-പ്രതിരോധ മന്ത്രാലയം അബുദാബി ആരോഗ്യ വകുപ്പുമായി സഹകരിച്ച് യുഎഇയിലെ അർഹരായ ജനസംഖ്യയുടെ 50 ശതമാനത്തിലധികം പേർക്ക് കുത്തിവയ്പ്പ് നൽകാനുള്ള സംയുക്ത ശ്രമത്തിന്റെ ഭാഗമായി യുഎഇയിലുടനീളം ഡ്രൈവ്-ത്രൂ കോവിഡ് -19 വാക്സിനേഷൻ കേന്ദ്രങ്ങൾ ഉടൻ ആരംഭിക്കും.

അബുദാബി എമിറേറ്റിന് പുറത്തുള്ള പ്രതിരോധ കുത്തിവയ്പ്പ് കേന്ദ്രങ്ങൾ വകുപ്പ് നൽകും, അവിടെ ഇതിനകം നിലവിലുള്ള ഡ്രൈവ്-ത്രൂ ടെസ്റ്റിംഗ് സെന്ററുകളിൽ ആളുകൾക്ക് കോവിഡ് വാക്സിൻ ഷോട്ട് ലഭിക്കും, ഇത് അബുദാബി ഹെൽത്ത് കെയർ സർവീസസ് (സെഹ) നിയന്ത്രിക്കും.

രാജ്യത്തൊട്ടാകെയുള്ള 218 ആരോഗ്യ സൗകര്യങ്ങളിലും കേന്ദ്രങ്ങളിലും കോവിഡ് വാക്സിൻ സൗജന്യമായി ലഭ്യമാകും. യോഗ്യതയുള്ള എല്ലാ പൗരന്മാർക്കും 16 വയസ്സിന് മുകളിലുള്ള താമസക്കാർക്കും വാക്സിൻ കുത്തിവെയ്പ്പ് എടുക്കാം. രോഗപ്രതിരോധ ശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും എല്ലാ കമ്മ്യൂണിറ്റി അംഗങ്ങളുടെയും ആരോഗ്യവും സുരക്ഷയും നിലനിർത്തുന്നതിനും ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള ദേശീയ വാക്സിനേഷൻ കാമ്പയിനെ പിന്തുണക്കാനുമാണ് ഈ നീക്കം ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.

error: Content is protected !!