ഉമ്മുൽ ഖുവൈൻ

ഉം അൽ ഖുവൈനിൽ ലൈസൻസ് പ്ലേറ്റുകളില്ലാതെ അശ്രദ്ധമായി വാഹനം ഓടിച്ച സംഘത്തെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ഉം അൽ ഖുവൈനിലെ എമിറേറ്റ്‌സ് റോഡിൽ ലൈസൻസ് പ്ലേറ്റുകളില്ലാതെ അശ്രദ്ധമായി വാഹനം ഓടിച്ച സംഘത്തെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. സംഭവത്തിന്റെ ഫോട്ടോയെടുത്ത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത വ്യക്തിയെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഓടിച്ച വാഹനങ്ങളും പോലീസ് പിടിച്ചെടുത്തു.

തുടർനടപടികൾക്കായി വാഹനമോടിക്കുന്നവരെ ജുഡീഷ്യൽ അധികൃതർക്ക് കൈമാറിയിട്ടുണ്ട്. മറ്റുള്ളവർക്ക് തടസ്സം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനായി ശ്രമിച്ച ഇവർക്ക് കർശനമായ ശിക്ഷ ലഭിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതായി അധികൃതർ പറഞ്ഞു.

നിരുത്തരവാദപരമായ ഇത്തരം പ്രവൃത്തികളെ പോലീസ് നിരീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ഇത്തരം വീഡിയോകൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യരുതെന്നും സാമൂഹിക ഉത്തരവാദിത്തം ഉയർത്തിക്കൊണ്ട് പോലീസ് അധികാരികൾക്ക് നൽകണമെന്നും പോലീസ് പൊതുജനങ്ങളോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

error: Content is protected !!