ദുബായ്

ദുബായിൽ പാർക്കിംഗ് സ്ഥലത്ത് പാകിസ്ഥാൻ പ്രവാസിയെ കാറിനുള്ളിൽ കുത്തി പരിക്കേൽപിച്ച് കവർച്ച നടത്തി ; കാമറൂൺ സ്വദേശി അറസ്റ്റിൽ

ദുബായിൽ പാർക്കിംഗ് പാകിസ്ഥാൻ പ്രവാസിയുടെ തോളിൽ കുത്തുകയും രണ്ട് മൊബൈൽ ഫോണുകളും ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകളും പണവും തട്ടിയെടുത്ത ഒരു സംഘം ദുബായ് കോടതിയിൽ വിചാരണ നടത്തി.

കഴിഞ്ഞ വർഷം ഒക്ടോബറിൽ ദുബായിലെ നെയ്ഫ് പ്രദേശത്തെ ഒരു പാർക്കിംഗ് സ്ഥലത്താണ് സംഭവം നടന്നത്. പാർക്കിംഗ് സ്ഥലത്ത് തന്റെ കാറിനുള്ളിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ പ്രതികളിലൊരാൾ പിൻ വശത്തെ വാതിൽ തുറന്ന് കാറിൽ കയറി തന്റെ അരികിലിരിക്കുകയും മറ്റ് മൂന്ന് പേർ എന്റെ വാതിൽ തുറന്ന് എന്നെ കാറിൽ നിന്ന് വലിച്ചിഴയ്ക്കാൻ ശ്രമിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, എനിക്ക് സീറ്റ് ബെൽറ്റ് ഉള്ളതിനാൽ അവർക്ക് വലിച്ചിഴയ്ക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. തുടർന്ന് അവരിൽ ഒരാൾ എന്നെ തോളിൽ കുത്തുകയായിരുന്നു, സംഘം  പേഴ്‌സും രണ്ട് മൊബൈൽ ഫോണുകളും തട്ടിയെടുത്ത് കത്തി ഉപയോഗിച്ച് ഭീഷണിപ്പെടുത്തി. അവർ എന്നെ ആക്രമിച്ചപ്പോൾ ഞാൻ സഹായത്തിനായി അലറി, പക്ഷേ അർദ്ധരാത്രി ആയതിനാൽ ആരും അറിഞ്ഞില്ല. പരിക്കേറ്റെങ്കിലും, ആക്രമണകാരികൾ ഓടാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ അബദ്ധത്തിൽ ഉപേക്ഷിച്ചതിനാൽ രണ്ട് മൊബൈൽ ഫോണുകളും കണ്ടെടുത്തു ; പാകിസ്ഥാൻ പ്രവാസി പറഞ്ഞു.

അടുത്തുള്ള കെട്ടിടത്തിലെ രണ്ട് സാക്ഷികളാണ് സംഭവം കണ്ട് ദുബായ് പോലീസിനെ വിളിച്ചത്. ആക്രമണകാരികൾ പേഴ്സിൽ നിന്ന് 1,100 ദിർഹവും നാല് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകളും മോഷ്ടിച്ചു, പക്ഷേ അവ ഉപയോഗിക്കാൻ അവർക്ക് അവസരം ലഭിച്ചില്ല. സംഭവത്തിൽ ദുബായ് പോലീസ് ഒരു പ്രതിയെ അറസ്റ്റുചെയ്തു, മറ്റ് ആക്രമണകാരികൾ ഇപ്പോഴും ഒളിവിലാണ് . കാമറൂണിൽ നിന്നുള്ള 36 കാരനായ പ്രതിയെയാണ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ഫെബ്രുവരി 14 നാണ് ഇതിന്റെ വിധി പുറപ്പെടുവിക്കുക.

error: Content is protected !!