ദുബായ്

മൂടൽ മഞ്ഞ് ; ദുബായിൽ 28 വാഹനങ്ങൾ കൂട്ടിയിടിച്ചു, ഒരു സ്ത്രീക്ക് പരിക്ക്

ദുബായിലെ എമിറേറ്റ്സ് റോഡിൽ മൂടൽ മഞ്ഞിനെതുടർന്ന് ഇന്ന് ബുധനാഴ്ച പുലർച്ചെ ഉണ്ടായ 28 വാഹനാപകടത്തിൽ ഒരു സ്ത്രീക്ക് പരിക്കേറ്റു.

മൂടൽമഞ്ഞ് സമയത്ത് ദൃശ്യപരത കുറവായതിനാൽ അപകടത്തിൽ രണ്ട് ഡസനിലധികം വാഹനങ്ങൾ പുറകെ വന്ന് ഇടച്ചതിനെ തുടർന്ന് ഒരു സ്ത്രീക്ക് മിതമായ പരിക്കേറ്റതായി ദുബായ് പോലീസിലെ ദുബായ് ട്രാഫിക് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് ഡയറക്ടർ ബ്രിഗേഡിയർ സെയ്ഫ് മുഹൈർ അൽ മസ്രൂയി പറഞ്ഞു.

രണ്ട് വാഹനങ്ങൾക്കിടയിലാണ് ആദ്യത്തെ അപകടം സംഭവിച്ചതെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. അവർ റോഡിൽ നിർത്തിയപ്പോൾ ദേശീയപാതയിലെ മൂടൽ മഞ്ഞ് കാരണം രണ്ട് ഡസനിലധികം വാഹനങ്ങൾ പിന്നിൽ വന്നിടിച്ചു. ഇതുമൂലം അതിരാവിലെ തിരക്കേറിയ സമയങ്ങളിൽ പോലീസ് വൻതോതിൽ ഗതാഗതക്കുരുക്കിന് കാരണമായി. പോലീസ് എത്തി കേടായ വാഹനങ്ങൾ റോഡിൽ നിന്ന് നീക്കം ചെയ്ത് റോഡ് വൃത്തിയാക്കി.

error: Content is protected !!