ഇന്ത്യ

കെ. മാധവനെ വാൾട്ട് ഡിസ്നി കമ്പനി ഇന്ത്യ ആൻഡ് സ്റ്റാർ ഇന്ത്യയുടെ പ്രസിഡന്റായി തെരഞ്ഞെടുത്തു

കെ. മാധവനെ വാൾട്ട് ഡിസ്നി കമ്പനി ഇന്ത്യ ആൻഡ് സ്റ്റാർ ഇന്ത്യയുടെ പ്രസിഡന്റായി തിരഞ്ഞെടുത്തു, ദി വാൾട്ട് ഡിസ്നി കമ്പനി ഇന്റർനാഷണൽ ഓപ്പറേഷൻസ് ഡയറക്റ്റ്-ടു-കൺസ്യൂമർ ചെയർമാൻ റെബേക്ക കാമ്പ്‌ബെൽ ആണ് ഇത് പ്രഖ്യാപിച്ചത്.

വിശാലമായ ഡിസ്നി, സ്റ്റാർ, ഹോട്ട്സ്റ്റാർ ബിസിനസുകൾ, വിനോദം, കായികം, പ്രാദേശിക ചാനലുകൾ എന്നിവയിലുടനീളം വ്യാപിച്ചുകിടക്കുന്ന പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഇനി കെ മാധവന്റെ നേതൃത്ത്വത്തിൽ ആയിരിക്കും . ഇതിൽ ചാനൽ വിതരണത്തിന്റെയും പരസ്യ വിൽപ്പനയുടെയും മേൽനോട്ടവും എട്ട് ഭാഷകളിലുള്ള ഫിക്ഷൻ, നോൺ ഫിക്ഷൻ, സ്പോർട്സ്, സിനിമകൾ എന്നിവയിലുടനീളം 18,000 മണിക്കൂർ ദൈർഘ്യമുള്ള ഉള്ളടക്കം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനുള്ള ഉത്തരവാദിത്ത്വവും ഉൾപ്പെടുന്നു.

“കഴിഞ്ഞ കുറേ മാസങ്ങളായി, കെ മാധവനുമായി നേരിട്ട് പ്രവർത്തിച്ചതിന്റെ സന്തോഷം എനിക്കുണ്ട്, ഞങ്ങളുടെ ഇന്ത്യാ ബിസിനസിനെ അദ്ദേഹം എങ്ങനെ നന്നായി കൈകാര്യം ചെയ്തുവെന്ന് ഞാൻ നേരിട്ട് കണ്ടു, അത് നമ്മുടെ ആഗോള, പ്രാദേശിക തന്ത്രത്തെ നിർണായകമായി എന്നും ,” റെബേക്ക ക്യാമ്പ്ബെൽ പറഞ്ഞു. പുതിയ മാറ്റങ്ങളും പകർച്ചവ്യാധി മൂലം കാര്യമായ വെല്ലുവിളികളും ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും കെ മാധവൻ ഞങ്ങളുടെ വിശാലമായ സ്റ്റാർ നെറ്റ്‌വർക്കുകളെയും പ്രാദേശിക ബിസിനസുകളെയും പുതിയ ഉയരങ്ങളിലെത്തിച്ചു. ”

“അവിശ്വസനീയമാംവിധം കഴിവുള്ള ടീമിനെ നയിക്കാനുള്ള അവസരം ലഭിച്ചതിൽ ഞാൻ അഭിമാനിക്കുന്നു, ഒപ്പം ചാനലുകളെയും പരിപാടികളെയും കാഴ്ചക്കാർക്ക് കൂടുതൽ പ്രിയങ്കരമാക്കുന്നതാണ് ,” കെ മാധവൻ പറഞ്ഞു . “ഞങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ ആവേശകരമായ ഒരു യാത്രയുണ്ട്. ഞങ്ങളുടെ ആഗോള, പ്രാദേശിക ഓഫറുകൾ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനായി ഡിസ്നിയിലുടനീളമുള്ള സഹപ്രവർത്തകരുമായി കൂടുതൽ സഹകരിച്ച് പ്രവർത്തിച്ച് ഞങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സ് മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നതിൽ ഞാൻ പ്രതിജ്ഞാബദ്ധനാണ്. ”

2019 മുതൽ, സ്റ്റാർ & ഡിസ്നി ഇന്ത്യയുടെ കൺട്രി മാനേജരായി സേവനമനുഷ്ഠിക്കുന്ന മാധവൻ കമ്പനിയുടെ ടെലിവിഷൻ, സ്റ്റുഡിയോ ബിസിനസ്സിന്റെ മേൽനോട്ടം വഹിച്ചു . ബിസിനസിനെ വളർച്ചയിലേക്ക് നയിക്കുന്നതിനും പുതുമയിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നതിനും ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ആകർഷകമായ ഉള്ളടക്കം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനും അദ്ദേഹം നേതൃത്ത്വം `നൽകി .

കെ മാധവൻ നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ ബ്രോഡ്കാസ്റ്റിംഗ് ഫൗണ്ടേഷന്റെ (ഐബിഎഫ്) പ്രസിഡന്റായും സിഐഐയുടെ (കോൺഫെഡറേഷൻ ഓഫ് ഇന്ത്യൻ ഇൻഡസ്ട്രി) മീഡിയ & എന്റർടൈൻമെന്റ് നാഷണൽ കമ്മിറ്റിയുടെ ചെയർമാനായും പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

error: Content is protected !!