അബൂദാബി ദുബായ്

ദുബായ് ഗ്ലോബൽ വില്ലേജ് തുറന്ന് തന്നെ ; സംഘാടകർ പറയുന്നു

യു‌എഇയിലെ ഏറ്റവും വലിയ വിനോദവും കുടുംബ ലക്ഷ്യസ്ഥാനവുമെന്നിരിക്കെ ഗ്ലോബൽ വില്ലേജ് തുറന്നിരിക്കുമെന്ന് സംഘാടകർ അറിയിച്ചു.

എല്ലാ ദിവസവും (പ്രവൃത്തിദിവസം) വൈകുന്നേരം 4 മുതൽ 12 വരെ തുറന്നിരിക്കുമെന്ന് ദുബായ് തീം പാർക്ക് അറിയിച്ചു. ആഴ്ചാവസാനങ്ങളിൽ ഇത് വൈകുന്നേരം 4 മുതൽ പുലർച്ചെ 1 വരെ തുറന്നിരിക്കും. പുതിയ കൊറോണ വൈറസ് കോവിഡ് -19 ഭീതി കാരണം ഇതുവരെ ഇത് അടച്ചുപൂട്ടാനുള്ള പദ്ധതികളൊന്നുമില്ലെന്നും സംഘാടകർ അറിയിച്ചു.

ഗ്ലോബൽ വില്ലേജ് ഒരു മൾട്ടി കൾച്ചറൽ ഫെസ്റ്റിവൽ പാർക്കാണ്, കൂടാതെ പ്രദേശത്തെ സംസ്കാരം, ഷോപ്പിംഗ്, വിനോദം എന്നിവയ്ക്കുള്ള ആദ്യത്തെ കുടുംബ ലക്ഷ്യസ്ഥാനമാണ് ഇത് കഴിഞ്ഞ വർഷം ഒക്ടോബർ 29 ന് പൊതുജനങ്ങൾക്കായി തുറന്നു കൊടുത്ത ഗ്ലോബൽ വില്ലേജിന്റെ 166 ദിവസം നീണ്ടു നിന്ന 24 മത് എഡിഷൻ 2020 ഏപ്രിൽ 4 ന് അവസാനിക്കും.

error: Content is protected !!